สายขาว อายุไม่เกิน 6 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1988 ด.ญ.จิรชยา ตั้งอยู่สุข | FEMALE | ศูนย์สร้างสุขทุกวันวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่ | |||
1995 Hadaya Klangjareonchai | FEMALE | SDU TAEKWONDO |
สายขาว อายุ15 - 17 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1954 นายธีรวิทย์ กุญชวน | MALE | ศูนย์สร้างสุขทุกวันวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่ | |||
สายเหลือง อายุ 7 - 8 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1926 Punya Klangjareonchai | MALE | SDU TAEKWONDO | |||
1985 นิพิฐพนธ์ อึ้งสวรรค์ | MALE | ARMY AIR DEFENSE COMMAND TAEKWONDO ACADEMY | |||
สายเหลือง อายุ 13 - 14 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1802 ด.ช.วริทธิ์ธร พรรณา | MALE | SDU TAEKWONDO | |||
1958 ด.ช. กฤษณ์ สิงห์นำวงศ์ | MALE | ศูนย์สร้างสุขทุกวันวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่ | |||
สายเหลือง อายุ15 - 17 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1959 นาย ฉัตรดนัย พัชรวรรณทัศน์ | MALE | ศูนย์สร้างสุขทุกวันวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่ | |||
สายเขียว 9 – 10 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1941 ฐิตาภรณ์ ปักษ์ประจำ | FEMALE | Joseph Upathum School Taekwondo |
สายเขียว 11 – 12 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1937 Natthakit Sunthonuaorachot | MALE | OLYMPIC TAEKWONDO TEAMKIM | |||
1935 ภัทรจิลลา สันติสกุลวงศ์ | FEMALE | Joseph Upathum School Taekwondo |
สายฟ้า 11 – 12 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1938 Natthakit Sunthonuaorachot | MALE | OLYMPIC TAEKWONDO TEAMKIM | |||
1940 เเพรวา ปักษ์ประจำ | FEMALE | Joseph Upathum School Taekwondo |
สายน้ำตาล 9 – 10 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1927 ณัฐพัฒกรณ์ ศิลารัตน์ | MALE | Neko Taekwondo | |||
1880 ด.ญ.ชลธิชา เหลืองอ่อน | FEMALE | Cheep TKD | |||
1931 ลัลลา คอวนิช | FEMALE | Neko Taekwondo |
สายน้ำตาล 11 – 12 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1930 ของขวัญ คอวนิช | FEMALE | Neko Taekwondo |
สายน้ำตาล 15 – 17 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1929 ณิชาภัทร ทรงจอหอ | FEMALE | Neko Taekwondo |
สายแดง 9 – 10 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1882 ด.ญ.ชลธิชา เหลืองอ่อน | FEMALE | Cheep TKD | |||
1960 ด.ญ. ภัทรานิษฐ์ แซ่เฮ้า | FEMALE | ศูนย์สร้างสุขทุกวันวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่ |
สายแดง 11 – 12 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1962 ด.ช.นภัสกร สมาธิ | MALE | ศูนย์สร้างสุขทุกวันวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่ | |||
1961 ด.ญ.จิรัชยา ตั้งอยู่สุข | FEMALE | ศูนย์สร้างสุขทุกวันวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่ |
สายแดง 13 – 14 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1986 ภัทรมน อินเเพง | FEMALE | ARMY AIR DEFENSE COMMAND TAEKWONDO ACADEMY |
สายแดง 15 – 17 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1883 ด.ญ.พิชชาภรณ์ ทับทิมเขียว | FEMALE | Cheep TKD |
สายดำแดง 11 – 12 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1884 ด.ช.ธีรภพ เห็มนนท์ | MALE | Cheep TKD | |||
สายดำแดง 13 – 14 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1936 เจษฏาพร กุฎี | MALE | Joseph Upathum School Taekwondo | |||
สายดำ 18 ปีขึ้นไป | ACC | PRE | TOTAL | ||
1987 นาย ณัฐภัทร โลราช | MALE | Power p | |||
สายเหลือง อายุไม่เกิน 6 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1990 ด.ช.จิรภัทร พัวศรีไพบูลย์, ด.ญ.บุญ รัฐประเสริฐ | MIX | โรงเรียนอนุบาลบวรพรรณ๒ |
สายเหลือง อายุ15 - 17 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1963 นาย ฉัตรดนัย พัชรวรรณทัศน์, ด.ช. กฤษณ์ สิงห์นำวงศ์ | MALE | ศูนย์สร้างสุขทุกวันวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่ | |||
สายเขียว 11 – 12 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1942 ฐิตาภรณ์ ปักษ์ประจำ, ภัทจิลลา สันติสกุลวงศ์ | FEMALE | Joseph Upathum School Taekwondo |
สายแดง 11 – 12 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1964 ด.ช.นภัสกร สมาธิ, ด.ญ. ภัทรานิษฐ์ แซ่เฮ้า | MIX | ศูนย์สร้างสุขทุกวันวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่ |
สายขาว อายุไม่เกิน 6 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1989 ด.ญ.จิรชยา ตั้งอยู่สุข, ด.ญ.ณัฐธิมน เกียรติปภาพงศ์ | FEMALE | ศูนย์สร้างสุขทุกวันวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่ |
สายขาว อายุ 7 - 8 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1981 ด.ญ.ฌาณิศา กรายรัตน์, ด.ช.ภูริภัทร หนูสง | MIX | ศูนย์สร้างสุขทุกวันวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่ |
สายขาว อายุ 9 - 10 ปี | ACC | PRE | TOTAL | ||
1980 ด.ญเมธาวี จันทพิมพ์, ด.ญ.ธิษณามดี ตะนะบุตร, ด.ญ. สลิลรดา รัตนกุลกิตติ์ | MALE | ศูนย์สร้างสุขทุกวันวัดเวฬุราชิณ+บางกอกใหญ่ | |||