( Triple S Taekwondo Gym ) ด.ช. ศุภสิน หาญโรจนกุล (D)
( New Kick Taekwondo ) ด.ช. ศิริชัย สาลี (D)
( โรงเรียนสาธิตละอออุทิศ นครนายก เทควันโด ) ด.ญ. สิริณัฎฐ์ ปิ่นสุทธิมงคล (D)
( Triple S Taekwondo Gym ) ด.ญ. จิณห์นิภา หาญโรจนกุล (D)
( BPK TAEKWONDO ) นาย สุทธิพร เกศวพิทักษ์ (C)
( Taekwondo society ) ด.ช. ฐนกร จิญกาญจน์ (C)
( TIGER THAI FAMILY ) ด.ญ. ไอลดา ใจดี (B)
( โรงเรียนสาธิตละอออุทิศ นครนายก เทควันโด ) ด.ญ. ณัฐพัชร์ เกษมสวัสดิ์ (B)
( BPK TAEKWONDO ) ด.ช. กิตติพงษ์ ธัญญะพิสุทธิ์ (B)
( Phaitoon Taekwondo ) ด.ช. เมธาสิทธิ์ สุพรรณกูล (B)
( BOOM TAEKWONDO ACADEMY ) ด.ช. ธนดล พวงพันธ์ (B)
( BPK TAEKWONDO ) นาย ณัฐวัฒน์ ชูช่วย (B)
( Assumption Thonburi ) ด.ญ. รับพร เธียรสิทธิพงศ์ (A)
( The Winner Thailand Taekwondo ) ด.ญ. รุ่งรดา เปล่งสันเทียะ (A)
( BOOM TAEKWONDO ACADEMY ) ภาวิณี เปจะโปะ (A)
( OLYMPIC TAEKWONDO TEAMKIM CO. LTD. ) Nang Yuki Juu (C)
( 24 TAEKWONDO @สามพราน ) นาย JIRAKRIT TANTIDONTANATE (A)
( TIGER THAI FAMILY ) ศรุต กุดแถลง (A)
( TIGER THAI FAMILY ) ด.ญ. ชนัญชิดา สอดเสน (A)
( CHANAWAT ) ด.ญ. วีรดา บวรจิตติกุล (A)
( New Kick Taekwondo ) ด.ญ. สุณัฏฐา โยธิกุล (C)
( Triple S Taekwondo Gym ) ด.ญ. ปวริศา แก่นจักร (D)
( Nattakorn Gym ) นาย วรภัทร ทองมณโฑ (C)
( โรงเรียนสาธิตละอออุทิศ นครนายก เทควันโด ) ด.ช. ปุญญพัฒน์ แก้วเกตุ (D)
( A TAEKWONDO ACADEMY ) ด.ช.จักษณัญช์ อรุณรัตนโรจน์ (D)
( ชมรมเทควันโดข้าราชบริพารในพระองค์ 904 ) ด.ช. ณธัชพงศ์ พุทธา (C)
( Nattakorn Gym ) ด.ช. กฤติเดช สาระจันทร์ (C)
( ARMY AIR DEFENSE COMMAND TAEKWONDO ACADEMY ) ด.ช. พชร กลิ่นสุบรรณ (D)
( สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ) พายุ สกุลมังกร (C)
( อรัญเทควันโด ) คฑาวุธ พึ่งวิกรัย (C)
( New Kick Taekwondo ) ด.ญ. ปุญญาพร วงษาหล้า (C)
( PATTAYA. CITY ) ด.ญ. เพชรทาทอง กาญจนอัตถ์ (C)
( BOOM TAEKWONDO ACADEMY ) ด.ญ. วริษฐา คงมาก (B)
( The Winner Thailand Taekwondo ) ด.ญ. กรวิภา แสงเลิศ (A)
( BPK TAEKWONDO ) ด.ช. จิรพจน์ สุดถาวร (B)
( ARMY AIR DEFENSE COMMAND TAEKWONDO ACADEMY ) ด.ช. ศักยพล อินแพง (A)
( Taekwondo society ) ด.ช. Jexel Delgado (B)
( Assumption Thonburi ) ด.ช. พริษฐ์ เธียรสิทธิพงศ์ (A)
( สำนักลูกห้วยขวางเทควันโด ) อารียา จันทร์ศิริ (C)
( A TAEKWONDO ACADEMY ) ด.ญ. เดือนฉาย (D)
( DMG Taekwondo ) ด.ช. พชรคุณ ศิลาชัย (C)
( A TAEKWONDO ACADEMY ) ด.ช. บอล (D)
( Nattakorn Gym ) ด.ช. ภูวิพัฒน์ วิเศษแก้ว (C)
( Tiger Thai Kantana ) ด.ช. ธนธิป ธัญญมหัทธนคุณ (C)
( The Winner Thailand Taekwondo ) ด.ช. ณัฐพัชร์ สิริโภคาธิรัชต์ (B)
( Assumption Thonburi ) ด.ช. ศิภัช จิตธนากรโกศล (A)
( The Winner Thailand Taekwondo ) ด.ช. ธราธิป ขีตตะสังคะ (B)
( Assumption Thonburi ) ด.ช. ธนกฤต เขียวคำรพ (A)
( Assumption Thonburi ) ด.ญ. สาริสา ไชยเฉลิม (C)
( Tiger Thai Kantana ) ด.ญ. ณัฏฐณิชา หาญพุฒ (C)
( DMG Taekwondo ) ด.ช. พชรคุณ ศิลาชัย (C)
( The Winner Thailand Taekwondo ) ด.ช. วิญญู ภู่วนิช (B)
( BOOM TAEKWONDO ACADEMY ) ด.ญ. วริษฐา คงมาก (B)
( The Winner Thailand Taekwondo ) ด.ญ. ธัญพิชชา ชิดปรางค์ (B)
( ชมรมเทควันโดข้าราชบริพารในพระองค์ 904 ) สุวภัสสฐ์ พลเสนา (B)
( ARMY AIR DEFENSE COMMAND TAEKWONDO ACADEMY ) นางสาว ภัทรมน อินแพง (B)
( Tiger Thai Kantana ) ด.ญ. ฐานิดา ปัญญาทิพย์รัตน์ (B)
( The Winner Thailand Taekwondo ) ด.ญ. รุ่งรดา เปล่งสันเทียะ (A)
( The Winner Thailand Taekwondo ) นางสาว อัจฉริยา โชติสุวรรณกุล (A)
( BOOM TAEKWONDO ACADEMY ) นางสาว ปิ่นสุดา มูลจันทร์ (A)
( BPK TAEKWONDO ) ด.ช. กันยา อึ้งทอง (B)
( The Winner Thailand Taekwondo ) ด.ช. ธนวิน ธนจิรวาณิช (B)
( The Winner Thailand Taekwondo ) ด.ญ. นิลราวัณย์ ตรีแก้ว (A)
( New Kick Taekwondo ) ด.ญ. โยษิตา สุธัมโม (A)
( ARMY AIR DEFENSE COMMAND TAEKWONDO ACADEMY ) ด.ช.ธัญพิสิษฐ์ ทานคำ (D)
( ARMY AIR DEFENSE COMMAND TAEKWONDO ACADEMY ) ด.ช.ธัญพิสิษฐ์ ทานคำ (D)
( BPK TAEKWONDO ) ด.ช. อารักษ์ เจริญสวัสดิ์ (C)
( Taekwondo society ) ด.ช. ฐนกร จิญกาญจน์ (C)
( BOOM TAEKWONDO ACADEMY ) ด.ช. ตะวัน เรืองสอน (C)
( ชมรมเทควันโดข้าราชบริพารในพระองค์ 904 ) ด.ช. ณภัศกรณ์ พุทธา (D)
( BOOM TAEKWONDO ACADEMY ) ด.ช. ตะวัน เรืองสอน (C)
( ชมรมเทควันโดข้าราชบริพารในพระองค์ 904 ) ด.ช. เทวฤทธิ์ เรือนเเก้ว (D)
( ชมรมเทควันโดข้าราชบริพารในพระองค์ 904 ) ด.ช. เทวฤทธิ์ เรือนเเก้ว (D)
|
|
( ) ()
|