( Dew Gym ) ด.ญ. ตถตา กาญจนโหติ (D)
( LIW TAEKWONDO ) ด.ญ. ณฤฐิตา หมั่นสุจริต (D)
( Dew Gym ) นางสาว ดลตรา จำปาเทศ (D)
( Martial Arts Taekwondo ) ด.ญ. บัณฑิตา คุ้มทรัพย์ (D)
( JESUS TKD ) ด.ช. ชิณภัทร คำสัตย์ (D)
( BCC TAEKWONDO ) นรภัทร เสนียาภา (D)
( fai-fah by ttb ) นางสาว วริศรา พรสุข (C)
( Dew Gym ) ด.ญ. วรินธร แทนบุญช่วย (C)
( Dew Gym ) ด.ญ. นิชาภัทร ดอกแย้ม (C)
( fai-fah by ttb ) นางสาว ณภัทร ศรีรักษา (C)
( Martial Arts Taekwondo ) นาย สหโชค เวฬุวนารักษ์ (C)
( Power p ) สินภูมิ สุวรรณวงศ์ (C)
( JESUS TKD ) มิลิน พรมชาติ (D)
( TG ธีรศาสตร์ TKD ) ด.ญ. ภูณัชชา บรรยงคนันท์ (C)
( TAECHEW TKD ) ด.ญ. ธัญกร พลเจริญ (C)
( DMG TAEKWONDO PHANAT ) ด.ญ. นฤทธิ์ศรา โฉมระ (C)
( DMG TAEKWONDO PHANAT ) ด.ญ. สุญาดา บุญไพศาลเสรี (C)
( the champion taekwondo ) ด.ญ. กัญญาพัชร เจริญสุข (C)
( Special Phoenix ) ด.ช. กฤตกนก แป้นชูผล (B)
( BPK TAEKWONDO ) ด.ช. อภิพัฒน์ วัฒนรังสี (B)
( BPK TAEKWONDO ) ด.ช. ปิยวิศว์ ทองนิล (B)
( Dew Gym ) ด.ช. อภิพล โฆษานภามาศ (B)
( DMG TAEKWONDO PHANAT ) ด.ญ. กัญยณัฐ สืบชาติ (B)
( GTC TAEKWONDO ) ด.ญ.พีรญา แพงดี (B)
( DMG TAEKWONDO PHANAT ) ด.ญ. กัญญาพัชร์ รื่นเริง (B)
( Buraphatiger Taekwondo Prachinburi ) ด.ญ. ปิยาภัสร์ ดอกไม้พุ่ม (B)
( Buraphatiger Taekwondo Prachinburi ) ด.ญ. ชญาดา กิ่งภาร (B)
( PETCHARAWUT ) ด.ญ. กาญจน์เกล้า สุระแสง (B)
( DMG TAEKWONDO PHANAT ) ด.ช. ภูผานที โฉมระ (C)
( PETCHARAWUT ) ด.ช. ธีร์วรา ไพฑูรย์ (B)
( RUJI & PERLIS MALAYSIA TEAM ) Riness a/l Kunasegaran (A)
( GTC TAEKWONDO ) นายเอกศักดิ์ เดชะเทศ (B)
( GTC TAEKWONDO ) นายแทนไทย พุ่มพวง (B)
( RUJI & PERLIS MALAYSIA TEAM ) Yaasvin kumar a/r Rameas (A)
( GTC TAEKWONDO ) น.ส.ณัฏฐ์นรี แพงดี (A)
( RUJI & PERLIS MALAYSIA TEAM ) Elisa Low (A)
( RUJI & PERLIS MALAYSIA TEAM ) Norumar binti mohd firdaus @ kumar sukalinggam (A)
( Arena Taekwondo Gym ) ด.ญ. ณัจฉรียา มีเวชสม (A)
( Arena Taekwondo Gym ) นางสาว กัญญาณัฐ พรรณมาตย์ (A)
( RUJI & PERLIS MALAYSIA TEAM ) nadia aina syazwani binti ishak (A)
( Martial Arts Taekwondo ) ด.ช. แทนคุณ ปาละวงค์ (D)
( the champion taekwondo ) ด.ช. ฌอห์น แมทด๊อก (C)
( DMG TAEKWONDO PHANAT ) ด.ช. ภูผานที โฉมระ (C)
( BCC TAEKWONDO ) ด.ช. ปุณณพัฒน์ เชาวลาห์ (D)
( Martial Arts Taekwondo ) ด.ช. ปองคุณ ศรีนวล (D)
( TAECHEW TKD ) ด.ช. ธีทัต วารีชนานนท์ (C)
( PETCHARAWUT ) ด.ญ. กมลพร ตรีเศียร (B)
( ANAN TAEKWONDO ) ด.ญ. ณัณณิฌา ผิวดี (C)
( DMG TAEKWONDO PHANAT ) ด.ญ. อสมาภรณ์ ศรีอุรัตน์ (B)
( JESUS TKD ) ด.ช. ธมลวรรณ แก้ววงษ์นุกูล (D)
( DMG TAEKWONDO PHANAT ) ด.ญ. วีรยา อภิชิตพงศ์ชัย (B)
( Buraphatiger Taekwondo Prachinburi ) ด.ญ. ณิชชาคุณ จันทร์เจริญใจ (D)
( Buraphatiger Taekwondo Prachinburi ) ด.ญ. ปิยาภัสร์ ดอกไม้พุ่ม (B)
( ANAN TAEKWONDO ) ด.ญ. ณิณณิฌา ผิวดี (A)
( DMG TAEKWONDO PHANAT ) ด.ช. อโนทัย โฉมระ (B)
( BCC TAEKWONDO ) ด.ช. พาริส ฟุ้งลัดดา (D)
( BCC TAEKWONDO ) นาย คริษฐ์ เอกอุดมสิน (B)
( Martial Arts Taekwondo ) อภิณัช วามะศิริ (C)
( BCC TAEKWONDO ) นาย คริษฐ์ เอกอุดมสิน (B)
( Martial Arts Taekwondo ) นาย พรีณัฐ คงมา (C)
( DMG TAEKWONDO PHANAT ) ด.ญ. กัญญาพัชร์ รื่นเริง (B)
( CHURAIRAT RAJADAMRI NEUTRAL TKD. ) นางสาว ภัควลัญชญ์ ถิ่นกาญจน์ (C)
( CHURAIRAT RAJADAMRI NEUTRAL TKD. ) น.ส.มณีรัตน์ เมฆลอย (A)
( DMG TAEKWONDO PHANAT ) ด.ญ. กัญยณัฐ สืบชาติ (B)
( BCC TAEKWONDO ) ด.ช. ฐานพัฒน์ เรืองรายวัน (D)
( BPK TAEKWONDO ) ด.ช. ธิติวุฒิ มีศรี (C)
( Arena Taekwondo Gym ) ด.ญ. ณิชาภรณ์ เสามั่น (A)
( SinghaSiam Thailand Taekwondo ) ด.ญ. ทัชชญา เที่ยงตรง (B)
( BCC TAEKWONDO ) ด.ช. เซนชิโร ทาคิทานิ (D)
( BPK TAEKWONDO ) นาย สุทธิพร เกศวพิทักษ์ (C)
( RUJI & PERLIS MALAYSIA TEAM ) Muhammad Rafieqqie danish Md Roshidi (A)
( RUJI & PERLIS MALAYSIA TEAM ) Muhammad Rafieqqie danish Md Roshidi (A)
( ) ()
( RUJI & PERLIS MALAYSIA TEAM ) Muhammad Rafieqqie danish Md Roshidi (A)
|
|