พัทลุง-ตาปี
Player | Class | |||||
---|---|---|---|---|---|---|
MALE : 14 | FEMALE : 11 | A : 16 | B : 4 | C : 5 | D : 0 |
All 25 | FULLNAME | CATEGORY | Class | |||
---|---|---|---|---|---|---|
82017 ด.ญ. กันตา ศีลบุตร ( อนุบาลป่าบอน) | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น E น้ำหนัก 30 – 34 กก. |
|
|
เงิน print | ||
82005 นาย รัชตะ ชูรัตน์ ( อุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย พัทลุง) | JUNIOR MALE 15-17 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
82003 ด.ช. ธีรธรรม ชัยรักษ์ ( เทศบาลวัดภูผาภิมุข) | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น D น้ำหนัก 27 – 30 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
81999 ด.ญ. ชัญญานุช ยี่หวั่นฉาย ( อนุบาลป่าบอน) | FEMALE 11-12 รุ่น H น้ำหนัก 48 กก. ขึ้นไป |
|
|
ทอง print | ||
82006 นางสาว รวิภา ทองทวี ( อุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย พัทลุง) | JUNIOR FEMALE 15-17 รุ่น F น้ำหนัก 52 – 55 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
82007 นาย ศุภกร พรรณราย ( อุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย พัทลุง) | JUNIOR MALE 15-17 รุ่น B น้ำหนัก 45 – 48 กก. |
|
|
|||
82008 นาย ธนวัฒน์ สงไข่ ( ตะโหมด) | JUNIOR MALE 15-17 รุ่น D น้ำหนัก 51 – 55 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
82009 นาย คณาธิป คงแก้ว ( อุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย พัทลุง) | JUNIOR MALE 15-17 รุ่น E น้ำหนัก 55 – 59 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
82010 นางสาว ณัฏฐกมล หนูแก้ว ( อุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย พัทลุง) | JUNIOR FEMALE 15-17 รุ่น I น้ำหนัก 63 กก. ขึ้นไป |
|
|
ทองแดง print | ||
82011 ด.ช. พัชรพล คงช่วย ( อุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย พัทลุง) | MALE 13-14 รุ่น F น้ำหนัก 49 – 53 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
82012 ด.ช. สุมนัส ผลาญไกรเพชร ( ตะโหมด) | MALE 13-14 รุ่น B น้ำหนัก 33 – 37 กก. |
|
|
เงิน print | ||
82013 ด.ญ. ปริชญา นวลละออง ( อุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย พัทลุง) | FEMALE 13-14 รุ่น F น้ำหนัก 44 – 47 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
82015 ด.ช. พัสกร พรรณราย ( อนุบาลป่าบอน) | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น C น้ำหนัก 25 – 27 กก. |
|
|
|||
82016 ด.ช. ธนกฤต คงศักดิ์ ( อนุบาลป่าบอน) | MALE 11-12 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 28 กก. |
|
|
ทอง print | ||
82020 ด.ญ. ศศิรอร ศิริ | FEMALE 11-12 รุ่น B น้ำหนัก 28 – 31 กก. |
|
|
เงิน print | ||
82023 ด.ช. ภูวดล วงค์สุวรรณ์ | MALE 7-8 รุ่น D น้ำหนัก 26 – 30 กก. |
|
|
ทอง print | ||
82025 ด.ญ. จิรานันต์ อุ่นพยัคฆ์ | FEMALE 13-14 รุ่น E น้ำหนัก 41 – 44 กก. |
|
|
ทอง print | ||
82026 ด.ญ. นันท์นภัส วงค์ประไพ | LITTLE KID FEMALE 6 รุ่น A น้ำหนักไม่เกิน 18 กก. |
|
|
|||
82031 ด.ช. บุริศร์ จันทร์ทอง | MALE 7-8 รุ่น F น้ำหนัก 34 – 38 กก. |
|
|
เงิน print | ||
82028 ด.ช. กฤติเดช วงศ์ประไพ | MALE 7-8 รุ่น B น้ำหนัก 20 – 23 กก. |
|
|
ทอง print | ||
82030 ด.ญ. เบญจรัตน์ จันทร์ทอง | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น F น้ำหนัก 34 – 38 กก. |
|
|
เงิน print | ||
82032 ด.ช. ศุภกร กำเนิดรักษ์ | MALE 13-14 รุ่น C น้ำหนัก 37 – 41 กก. |
|
|
ทองแดง print | ||
82034 ด.ญ. ทิพธิดา อุดมทองสกุล | FEMALE 13-14 รุ่น F น้ำหนัก 44 – 47 กก. |
|
|
ทอง print | ||
82035 ด.ญ. สุรางค์คณา อุ่นพยัคฆ์ | SUPER JUNIOR FEMALE 9-10 รุ่น H น้ำหนัก 42 กก. ขึ้นไป |
|
|
เงิน print | ||
82037 ด.ช. ณลรเดช ไกรชู | SUPER JUNIOR MALE 9-10 รุ่น E น้ำหนัก 30 – 34 กก. |
|
|
ทองแดง print |
K-team
รุ่นเยาวชน อายุ 15 – 18 ปี ต่อสู้ทีม 3 คน ทีมชาย น้ำหนัก 3 คน ไม่เกิน 180 กก.
|
รุ่นเยาวชน อายุ 15 – 18 ปี ต่อสู้ทีม 3 คน ทีมหญิง น้ำหนัก 3 คน ไม่เกิน 180 กก.
|
Poomsae
Poomsae Pair
Poomsae Team
Poomsae
Kyukpa
Speed
© 2016 THANNAM.